ਤੁਹਾਡਾ ਸਥਾਨ: ਘਰ
  • ਉਤਪਾਦ
  • ONU
  • HUANET ONU
  • HUANET ONU HG911
  • ਐਨਾਟੇਲ ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਦੇ ਨਾਲ ਰਾouterਟਰ/ਬ੍ਰਿਜ ਦੇ ਨਾਲ 1GE xPON ONT ONU

     ਐਨਾਟੇਲ ਨੰਬਰ: 04266-19-12230

    HZW-HG911 (HGU) ਇੱਕ ਛੋਟਾ xPON ONT ਟਰਮੀਨਲ ਉਪਕਰਣ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਸ਼ੁੱਧ ਬ੍ਰੌਡਬੈਂਡ ਪਹੁੰਚ ਤੇ ਲਾਗੂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ. ਲੇਅਰ 2 ਈਥਰਨੈੱਟ ਸਵਿੱਚ ਦੀ ਤਕਨਾਲੋਜੀ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸਦੀ ਦੇਖਭਾਲ ਅਤੇ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਕਰਨਾ ਅਸਾਨ ਹੈ. ਇਹ ਨਿਵਾਸੀ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਲਈ FTTH/FTTP ਐਕਸੈਸ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਤੇ ਲਾਗੂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਅਤੇ xPON ਦੀ ਤਕਨੀਕੀ ਲੋੜ
    ਉਪਕਰਣ.

    ਇੰਟਰਫੇਸ ਪੈਰਾਮੀਟਰ

     

    ਕਲਾਸ ਬੀ+
    ਪ੍ਰਾਪਤਕਰਤਾ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲਤਾ: -28dBm
    ਤਰੰਗ ਲੰਬਾਈ: Tx 1310 nm, Rx 1490 nm
    ਡਾstreamਨਸਟ੍ਰੀਮ ਡਾਟਾ ਰੇਟ: 2.488Gbps
    ਅਪਸਟ੍ਰੀਮ ਡਾਟਾ ਰੇਟ: 1.244GpbsT
    GPON: FSAN G.984.2 ਮਿਆਰੀ SC/PC ਸਿੰਗਲ ਮੋਡ ਫਾਈਬਰ
    1: 128 ਦੇ ਨਾਲ 28dB ਲਿੰਕ ਨੁਕਸਾਨ ਅਤੇ 20KM ਦੂਰੀ

    1*10/100/1000 ਐਮ ਸਵੈ-ਗੱਲਬਾਤ
    ਪੂਰਾ ਡੁਪਲੈਕਸ/ਹਾਫ-ਡੁਪਲੈਕਸ
    ਆਰਜੇ 45 ਕਨੈਕਟ
    ਆਟੋ ਐਮਡੀਆਈ/ਐਮਡੀਆਈ-ਐਕਸ
    ਸੰਚਾਰ ਦੂਰੀ 100 ਮੀਟਰ

    ਡਿਵਾਈਸ ਪੈਰਾਮੀਟਰ

     

    ਮਾਪ (L x W x H) 120mm x 100mm x 30mm ਸਿਸਟਮ ਬਿਜਲੀ ਸਪਲਾਈ 12 ਵੀ ਡੀਸੀ, 0.5 ਏ
    ਭਾਰ ਲਗਭਗ 240 ਗ੍ਰਾਮ ਸਥਿਰ ਬਿਜਲੀ ਦੀ ਖਪਤ 2.5 ਡਬਲਯੂ
    ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ 0 ° C ਤੋਂ +50. C ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਬਿਜਲੀ ਦੀ ਖਪਤ 3 ਡਬਲਯੂ
    ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ 10% RH ਤੋਂ 90% RH (ਗੈਰ-ਸੰਘਣਾ) ਪੋਰਟਸ 1 ਜੀ.ਈ
    ਪਾਵਰ ਅਡੈਪਟਰ ਇਨਪੁਟ 100-240 V AC, 50/60 Hz ਸੂਚਕ ਪਾਵਰ/ਪੋਨ/ਲੋਸ/ਲੈਨ

    ਉਤਪਾਦ ਫੰਕਸ਼ਨ

     

    ਆਈਟੀਯੂ ਦੇ ਅਨੁਕੂਲ - ਟੀ ਜੀ .984 ਸਟੈਂਡਰਡ, ਜੀਪੀਓਐਨ ਨੂੰ ਅਪਸਟ੍ਰੀਮ ਦੇ ਅਨੁਕੂਲ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ
    ਓਐਨਯੂ ਸਵੈ-ਖੋਜ/ਲਿੰਕ ਖੋਜ/ਸੌਫਟਵੇਅਰ ਦੇ ਰਿਮੋਟ ਅਪਗ੍ਰੇਡ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰੋ
    SNand LOID+ਪਾਸਵਰਡ ਮਲਟੀਪਲ ਰਜਿਸਟ੍ਰੇਸ਼ਨ ਵਿਧੀਆਂ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰੋ
    ਸਮਰਥਨ ਪੋਰਟ VLAN ਸੰਰਚਨਾ
    ਮੈਕ-ਐਡਰੈਸ ਲਰਨਿੰਗ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰੋ
    ਪੋਰਟ-ਅਧਾਰਤ ਦਰ ਸੀਮਾ ਅਤੇ ਬੈਂਡਵਿਡਥ ਨਿਯੰਤਰਣ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰੋ

    ਪ੍ਰਸਾਰਣ ਤੂਫਾਨ ਪ੍ਰਤੀਰੋਧ ਫੰਕਸ਼ਨ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰੋ
    Igmp ਪਾਰਦਰਸ਼ੀ/ਸਨੂਪਿੰਗ/ਪ੍ਰੌਕਸੀ ਮੋਡ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰੋ
    ਰਿਮੋਟ ਮੈਨੇਜਮੈਂਟ ਕੌਂਫਿਗਰੇਸ਼ਨ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰੋ
    ਡਾਇਨਾਮਿਕ ਬੈਂਡਵਿਡਥ ਅਲਾਕੇਸ਼ਨ (ਡੀਬੀਏ) ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰੋ
    ਤਿੰਨ ਲੇਅਰ ਰੂਟਿੰਗ ਫੰਕਸ਼ਨ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰੋ
    ਈਐਮਐਸ ਨੈਟਵਰਕ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਐਸਐਨਐਮਪੀ 'ਤੇ ਅਧਾਰਤ, ਰੱਖ -ਰਖਾਵ ਲਈ ਸੁਵਿਧਾਜਨਕ
    ਲਿੰਕ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਪਤਾ ਲਗਾਉਣ ਲਈ ਅਸਾਨ, ਪਾਵਰ-ਆਫ ਅਲਾਰਮ ਫੰਕਸ਼ਨ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰੋ
    ਪੋਰਟ ਪ੍ਰਵਾਹ-ਨਿਯੰਤਰਣ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰੋ